ขอบคุณเธอป้า เป็นคนใจประเสริฐ ได้เลี้ยงดูตัวลูกและพี่สาวทั้งสอง เหมือนกับเลี้ยงลูกแท้ๆของท่าน จนลูกไม่มีความรู้สึกว่าขาดแม่เลย28 ก.ค. 25491876 ครั้ง A- A+ 0 0Tags : #กรณีศึกษา #โรงเรียนอนุบาล #หลวงพ่อ #ธรรมะ #บุญ #มะเร็ง #เส้นเลือดในสมอง #ฝาแฝด #การทำแท้ง #สายบุญ #การบวช #ความเชื่อ #วิบากกรรม #การทำบุญ #การบวชพระ #การศึกษา #การเลี้ยงดู #ครอบครัว #ความเชื่อทางศาสนา #ชีวิตและความตาย #ธรรมะ #พระพุทธศาสนา #มะเร็ง