จัดกิจกรรมบ้านกัลยาณมิตรเนื่องในวันเกิด ณ เมืองออฟเฟนสเตทเท่นในวันอาทิตย์ที่ 8กรกฎาคม พ.ศ.2555กัลฯ อรทัย ไซเดิล ได้นิมนต์พระอาจารย์จากวัดพระธรรมกายบาวาเรีย และเจริญพุทธมนต์ที่บ้านในเมือง20 ก.ค. 25555233 ครั้ง A- A+ 0 0Tags : #กิจกรรมบ้านกัลยาณมิตร #วันเกิด #กัลฯ อรทัย ไซเดิล #ทำบุญบ้าน #สวดเจริญพุทธมนต์ #วัดพระธรรมกายบาวาเรีย #สาธุชน #ถวายผ้าป่า #สร้างวัด #พระอาจารย์ #ออฟเฟ่นสเตทเท่น #เยอรมนี #กิจกรรม #ความกตัญญู #ถวายผ้าป่า #ทำบุญ #พระรัตนตรัย #พระอาจารย์ #วัด #วันเกิด #สร้างวัด #สวดมนต์ #สาธุชน