ผลการปฏิบัติธรรมจากโครงการสมาธิแก้ว รุ่นที่ 43 ตอน หยุดใจให้ใสเป็นแก้ว
โครงการสมาธิแก้ว เป็นโครงการปฏิบัติธรรมที่ควบคู่ไปกับการฝึกฝนอบรมตนเองค่ะ โดยมีคุณยายอาจารย์ฯเป็นต้นบุญต้นแบบ เพื่อให้ผู้เข้ารับการอบรม รักบุญ รักธรรมะ รักการสร้างบารมี และมีความสุขในการปฏิบัติธรรม ซึ่งลูกๆสมาธิแก้ว รุ่นที่ 43 นอกจากจะฝึกฝนตนเองแบบเนี๊ยบ เฉียบ เป๊ะ แล้ว ยังมีผลการปฏิบัติธรรมที่ดีกันทุกคนเลยค่ะ
8100 ครั้ง