อารมณ์ติดลบในหน้าร้อนอารมณ์ทำให้เราหงุดหงิดได้อย่างไร? นอกจากกระบวนการในร่างกายแล้ว สภาพแวดล้อมอื่น ๆ มีผลต่ออารมณ์ไหม? อากาศร้อนมีข้อดีบ้างไหม? ถ้าร้อนกายเราอาบน้ำหรือกินน้ำเย็นได้ ถ้าร้อนใจควรทำอย่างไร? ....1 พ.ค. 25575638 ครั้ง A- A+ 0 0Tags : #อารมณ์ติดลบ #หน้าร้อน #ความโกรธ #การจัดการอารมณ์ #เมตตา #จิตใจ #ธรรมะ #การทำสมาธิ #สภาพแวดล้อม #การพัฒนาตนเอง #การจัดการอารมณ์ #การทำสมาธิ #การพัฒนาตนเอง #ความโกรธ #จิตใจ #ธรรมะ #สภาพแวดล้อม #หน้าร้อน #อารมณ์ #เมตตา