เกาะติดความปลื้ม 5 มกราคม “วันที่ไม่ลืมกันแล้วท่านจะกลับมาอีก”
ถึงแม้จะสุดแสนเสียดายสักเพียงไหนก็ตาม ที่พุทธบุตรกองพันเนื้อนาบุญเน็ตๆ ท่านไม่ได้เดินผ่านเส้นทางพระผู้ปราบมารเหมือนปีก่อนๆที่ผ่านมา แต่มันก็เหมือนบทพิสูจน์ให้เห็นว่า "พวกเราชาวพุทธนั้น...ยังรักพระพุทธศาสนากันอยู่จริงๆไหม?""อยากให้พุทธบุตรกองพันเนื้อนาบุญเน็ตๆ ท่านกลับมาทุกปีไหม?"
3742 ครั้ง