ภารกิจสำคัญของลูกพระธัมฯ พันธุ์ฮาร์ดคอร์ วันเสาร์ที่ 16 มกราคมวันเสาร์ที่ 16 มกราคม ก็จะมีพิธีจุดประทีปบูชาธรรมพระเดชพระคุณหลวงปู่ พระผู้ปราบมาร ณ อนุสรณ์สถานแห่งการบรรลุธรรมของท่าน ที่วัดโบสถ์บน บางคูเวียง 16 ม.ค. 25592291 ครั้ง A- A+ 0 0Tags : #สมาธิ #ทบทวนฝันในฝัน #พิธีจุดประทีป #หลวงปู่ #วัดโบสถ์บน #บางคูเวียง #ตักบาตร #พุทธบุตร #อนุสรณ์สถาน #ธรรมะ #การทำสมาธิ #การบูชาธรรม #การร่วมพิธี #การเตรียมงาน #งานบุญ #ชุมชน #พระพุทธศาสนา #พิธีกรรม #วัด #สังคม