วัดพระธรรมกายมอบของช่วยผู้ประสบอัคคีภัยที่ตลาดร้อยปีบางหลวง อ.บางเลนตัวแทนมูลนิธิธรรมกายและวัดพระธรรมกายมอบของช่วยผู้ประสบอัคคีภัยที่ตลาดร้อยปีบางหลวง อ.บางเลน จ.นครปฐม7 ต.ค. 25592648 ครั้ง A- A+ 0 0Tags : #มูลนิธิธรรมกาย #วัดพระธรรมกาย #ช่วยผู้ประสบอัคคีภัย #ตลาดร้อยปีบางหลวง #อ.บางเลน #จ.นครปฐม #การช่วยเหลือ #นครปฐม #บางเลน #มูลนิธิ #วัด #อัคคีภัย