พิธีบูชาข้าวพระ วันอาทิตย์ที่ 5 มีนาคม พ.ศ. 2560 ศูนย์กลางพิธี ณ หอฉันคุณยายฯพิธีบูชาข้าวพระครั้งประวัติศาสตร์ มีนาคม พ.ศ.2560 ท่ามกลางวิกฤต ม.44 ควบคมพื้นที่วัดพระธรรมกายเป็นเขตควบคุมพิเศษ 5 มี.ค. 25602160 ครั้ง A- A+ 0 0Tags : #พิธีบูชาข้าวพระ #วันอาทิตย์ที่ 5 มีนาคม #วัดพระธรรมกาย #สาธุชน #บูชาข้าวพระ #อาหารบูชาข้าวพระ #ตลาดกลางคลองหลวง #ศรัทธาชาววัด #วิกฤต ม.44 #การทำบุญ #ตลาดกลางคลองหลวง #พิธีบูชาข้าวพระ #วัดพระธรรมกาย #วิกฤต #ศรัทธา #สาธุชน #อาหาร