พิธีปิดโครงการสัมมนายกระดับโครงการหมู่บ้านรักษาศีล 5เจ้าคณะใหญ่หนกลาง เป็นประธานปิดโครงการประชุมสัมมนาเชิงปฏิบัติการ ยกระดับโครงการสร้างความปรองดองสมานฉันท์ โดยใช้หลักธรรมทางพระพุทธศาสนาหมู่บ้านรักษาศีล 5 ประจำปี 256125 ก.พ. 25616386 ครั้ง A- A+ 0 0Tags : #โครงการสัมมนา #หมู่บ้านรักษาศีล 5 #พระพุทธศาสนา #ความปรองดอง #สมานฉันท์ #สีลคุโณ #สจฺจํ #โสเจยฺย #อนุทฺทยา #นครปฐม #ความจริงใจ #ความสะอาด #ความเอื้อเฟื้อ #คุณธรรม #ธรรมะ #พระพุทธชินวงศ์ #พิธีปิด #วัดไร่ขิง #สัมมนา #โครงการ