สำนักเรียนพระปริยัติธรรม จัดงานวันสามเณรอินเตอร์สำนักเรียนพระปริยัติธรรม วัดพระธรรมกาย ได้จัดกิจกรรมวันสามเณรอินเตอร์ ประจำปีการศึกษา 2561 ณ ห้องสัมมนา spd 7 สภาธรรมกายสากล วัดพระธรรมกาย 15 ส.ค. 256110440 ครั้ง A- A+ 0 0Tags : #สมาธิ #พระพุทธศาสนา #วันสามเณรอินเตอร์ #สำนักเรียนพระปริยัติธรรม #วัดพระธรรมกาย #การศึกษา #ภาษา #กิจกรรม #ทุนการศึกษา #สาธุชน #กองทุนการศึกษา #การเรียนการสอน #การแสดง #งานวันแม่ #พระมหาด๊อกเตอร์สุธรรม #พิธีมอบรางวัล #ภาษาต่างประเทศ #ภาษาอังกฤษ #ศาสนทายาท #สามเณร