ชมรมรักษ์บวร รักษ์ศีล 5 ปทุมธานี จัดกิจกรรม Big Cleaning Dayชมรมรักษ์บวร รักษ์ศีล 5 ปทุมธานี ร่วมกับเทศบาลท่าโขลง และองค์กรเครือข่ายภาคี จังหวัด ปทุมธานี จัดกิจกรรม Big Cleaning Day 15 ต.ค. 25619697 ครั้ง A- A+ 0 0Tags : #สมาธิ #พระพุทธศาสนา #ชมรมรักษ์บวร #รักษ์ศีล 5 #ปทุมธานี #Big Cleaning Day #พัฒนาชุมชน #5 ส. #ความปรองดอง #วัดกับชุมชน #การทำความสะอาด #การรักษาศีล #กิจกรรม #ข่าว #ความปลอดภัย #ความสุข #ชุมชน #ธรรมะ #วัดพระธรรมกาย #สังคมไทย