จจ. ปทุมธานีเข้าชมนิทรรศการวันคณะกรรมการหมู่บ้านประจำปี 2562ประธานคณะอนุกรรมการโครงการวัด ประชา รัฐ สร้างสุข เยี่ยมชมนิทรรศการของวัดบ่อทอง เทศบาลตำบลคูขวาง ในงานวันคณะกรรมการหมู่บ้าน ประจำปีพุทธศักราช 2562 10 มี.ค. 25629416 ครั้ง A- A+ 0 0Tags : #นิทรรศการ #วันคณะกรรมการหมู่บ้าน #ปทุมธานี #วัดประชารัฐสร้างสุข #เทศบาลตำบลคูขวาง #ผลสัมฤทธิ์ #โครงการ #ข่าว #บ่อทอง #การปกครองท้องถิ่น #QR Code #ข่าว #คณะกรรมการหมู่บ้าน #นิทรรศการ #ปทุมธานี #วัด #สาธารณูปการ #อเนกประสงค์ #เทศบาล #โครงการ