โครงการส่งเสริมศีลธรรมชายแดนใต้ ณ โรงเรียนนิคมพัฒนา 10พระอาจารย์จากที่พักสงฆ์บ้านร่มเย็น ได้จัดกิจกรรมส่งเสริมศีลธรรมชายแดนใต้ ณ โรงเรียนนิคมพัฒนา 10 อำเภอสุคิริน จังหวัดนราธิวาส 30 ธ.ค. 25635028 ครั้ง A- A+ 0 0Tags : #สมาธิ #พระพุทธศาสนา #ศีลธรรมชายแดนใต้ #โรงเรียนนิคมพัฒนา 10 #พระอาจารย์ #กิจกรรมศีลธรรม #อำเภอสุคิริน #จังหวัดนราธิวาส #ธูปเทียนบูชา #องค์แห่งศีล 5 #ไอดอลศีล 5 #สวดธัมมจักกัปปวัตตนสูตร #BOON NEWS #การศึกษา #กิจกรรม #ข่าว #นราธิวาส #พระพุทธศาสนา #พุทธศาสนา #ศีลธรรม #สังคม #เยาวชน