คณะสงฆ์ปทุมธานี ร่วมกับวัดพระธรรมกาย มอบอาหารปรุงสุกสนับสนุนโรงพยาบาลสนาม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติฯ
คณะสงฆ์ปทุมธานี ร่วมกับวัดพระธรรมกาย และมูลนิธิธรรมกาย ได้มอบอาหารปรุงสุกใหม่รวม 16,170 กล่อง สนับสนุนโรงพยาบาลสนาม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติฯ และมอบถุงยังชีพ 300 ชุด ให้แก่เทศบาลนครรังสิต เป็นสาธารณสงเคราะห์
8289 ครั้ง