เจ้าภาพจังหวัดจันทบุรี ถวายมังคุดแด่พระภิกษุสามเณรวัดพระธรรมกายเจ้าภาพจังหวัดจันทบุรี ได้ถวายมังคุด จำนวน 58 ลัง แด่พระภิกษุสามเณรวัดพระธรรมกาย ณ โรงครัว 71 ปี28 พ.ค. 25657454 ครั้ง A- A+ 0 0Tags : #สมาธิ #พระพุทธศาสนา #เจ้าภาพจังหวัดจันทบุรี #ถวายมังคุด #พระภิกษุสามเณร #วัดพระธรรมกาย #ข่าว BOON NEWS #ผลไม้ #ราชินีแห่งผลไม้ #อานิสงส์ #การถวายทาน #ข่าว #จังหวัดจันทบุรี #ทาน #บุญ #ประพฤติปฏิบัติธรรม #ผลไม้ไทย #พระ #มังคุด #วัด #ศาสนา