ศูนย์ปฏิบัติธรรมและอบรมเยาวชนพระนครศรีอยุธยา มอบถุงยังชีพช่วยเหลือผู้ประสบภัยน้ำท่วม
ศูนย์ปฏิบัติธรรมและอบรมเยาวชนพระนครศรีอยุธยา จังหวัดพระนครศรีอยุธยา ได้ลงพื้นที่มอบถุงยังชีพเพื่อช่วยเหลือผู้ประสบภัยน้ำท่วมที่ชุมชนรอบวัดพระงาม และชุมชนรอบวัดครุฑธาราม อำเภอพระนครศรีอยุธยา จำนวน 150 ครัวเรือน
5581 ครั้ง