โรงเรียนวัดประดู่ทรงธรรม (จียพันธ์บำรุง) จัดค่ายอบรมศีลธรรมโรงเรียนวัดประดู่ทรงธรรม (จียพันธ์บำรุง) อำเภอพระนครศรีอยุธยา จังหวัดพระนครศรีอยุธยา ได้จัดค่ายอบรมศีลธรรมแก่นักเรียน 8 ก.ค. 25663048 ครั้ง A- A+ 0 0Tags : #โรงเรียนวัดประดู่ทรงธรรม #ค่ายอบรมศีลธรรม #พระนครศรีอยุธยา #ศีล 5 #การทำทาน #การใส่บาตร #มารยาทชาวพุทธ #ธรรมะนันทนาการ #การทำสมาธิ #เยาวชน #พระพุทธศาสนา #การศึกษา #กิจกรรม #ค่าย #นักเรียน #พระนครศรีอยุธยา #พระอาจารย์ #ศีลธรรม #สังคม #อบรม #โรงเรียน