เจ้าหน้าที่วัดพระธรรมกาย และสาธุชน ร่วมกันใส่ถ่าน LED เพื่อใช้จุดประทีปวันวิสาขบูชาเจ้าหน้าที่วัดพระธรรมกาย และสาธุชน ร่วมกันใส่ถ่าน LED เตรียมงานพิธีจุดประทีป ซึ่งจะจัดขึ้นในวันวิสาขบูชา ที่จะถึงนี้ 18 พ.ค. 25675787 ครั้ง A- A+ 0 0Tags : #วัดพระธรรมกาย #วันวิสาขบูชา #ถ่าน LED #จุดประทีป #กิจกรรมรับบุญ #พระมหาธรรมกายเจดีย์ #พุทธศาสนิกชน #แปรอักษร #ปทุมธานี #พิธีกรรม #BOON NEWS #การเตรียมงาน #ข่าว #งานบุญ #ประเพณี #พระสงฆ์ #วัฒนธรรม #ศาสนา #สังคม #สาธุชน