พระธรรมาจารย์ไห่เทา ช่วยพม่า
อีกทั้ง ในวันที่ 18-20 มิถุนายนนี้ (การให้ความช่วยเหลือครั้งที่ 5) ทางคณะ เซิงมิ่งเตี้ยนซื่อไถ (Life TV) ก็จะส่งตัวแทนเดินทางไปประเทศสหภาพเมียนมาร์ พร้อมกับหมู่คณะของเรา ร่วมมอบเครื่องอุปโภคบริโภค สังกะสีและผ้าไตรให้แก่ผู้ประสบภัย โดยทางสำนักข่าว DNN จะขอนำภาพบรรยากาศแห่งความปลื้มปีติมานำเสนอต่อไป
10331 ครั้ง