วัดภาวนาไถจง จัดงานบุญวันอาทิตย์ต้นเดือนกันยายน พ.ศ.2553เช้าวันที่อากาศร้อนและเป็นวันหนึ่งที่ลูกพระธรรมวัดภาวนาไถจงได้มาทำหน้าที่ชาวพุทธ โดยได้ทำบุญด้วยการถวายภัตตาหารพระอาจารย์11 ต.ค. 25533924 ครั้ง A- A+ 0 0Tags : #วัดภาวนาไถจง #ทำบุญ #ตักบาตร #นั่งสมาธิ #พระอาจารย์ #อาคารร้อยปี #กฐิน #อาสนทิพย์ #ปฏิบัติธรรม #ความสำคัญของอาคาร #กฐิน #งานบุญ #บุญ #พระ #พระภิกษุ #พุทธศาสนา #วัด #สมาธิ #อาสนทิพย์ #เทศน์