จ.หนองบัวลำภู จัดพิธีตักบาตรฉลองพระใหม่ 200 รูปศูนย์กัลยาณมิตรผู้นำบุญ จังหวัดหนองบัวลำภู ได้จัดพิธีตักบาตรพระธรรมทายาทในโครงการอุปสมบทหมู่เข้าพรรษา 1 แสนรูป ทุกหมู่บ้านทั่วไทย จำนวน 200 รูป14 ต.ค. 25536860 ครั้ง A- A+ 0 0Tags : #พิธีตักบาตร #พระใหม่ #จังหวัดหนองบัวลำภู #อุปสมบทหมู่ #วัดทรงธรรมบรรพต #โครงการตักบาตร #พระธรรมทายาท #ชุมชน #งานบุญ #นายอำเภอนาวัง #งานบุญ #จังหวัดหนองบัวลำภู #ชุมชน #ตักบาตร #ประชาชน #พระ #พระครูโสภิตธรรมากร #วัด #โครงการอุปสมบท #โรงเรียน