ร่วมปล่อยปลาไข่ ปลาดุก และนก-ประจำเดือน ธันวาคมต้อนรับเดือนธันวาคม เดือนแห่งการปิดงบบุญประจำปี 2553 จึงขอเรียนเชิญท่านสาธุชนผู้ใจบุญทุกท่าน สร้างบุญให้ต่อเนื่อง โดยพาบุคคลที่ท่านรักและปรารถนาดีมาร่วมปล่อยปลาไข่ ปลาดุก และนก 1 ธ.ค. 25537271 ครั้ง A- A+ 0 0Tags : #ชีวิตสัตว์ #ทาน #สร้างบุญ #บารมี #ปล่อยปลา #ปลาดุก #นก #วัดปทุมทอง #ธันวาคม #สาธุชน #การกุศล #งานบุญ #ชีวิต #ทาน #บารมี #บุญ #ปล่อยนก #ปล่อยปลา #วัด #สัตว์