ร่วมเป็นเจ้าภาพกองทุนผ้าไตรคุณยายฯ และถวายภัตตาหารแด่พระภิกษุ-สามเณรกว่าพันรูป ในวันครบรอบ 102 ปี คุณยายอาจารย์
เนื่องในวาระวันคล้ายวันเกิด ครบรอบ 102 ปี คุณยายอาจารย์ มหารัตนอุบาสิกาจันทร์ ขนนกยูง ครูผู้ให้กำเนิดวัดพระธรรมกาย ในวันพุธที่ 19 มกราคม ร่วมเป็นเจ้าภาพถวายกองทุนผ้าไตร และถวายภัตตาหารพระภิกษุสามเณรกว่าพันรูป
7389 ครั้ง