Jump to content

นู๋นิดหน่อยคุง's Content

There have been 3 items by นู๋นิดหน่อยคุง (Search limited from 16-July 23)

Sort by                Order  

#102878 แนะนำเว็บโครงการฟื้นฟูศีลธรรมโลกค่ะ

Posted by นู๋นิดหน่อยคุง on 05 March 2008 - 04:32 PM in เว็บบอร์ด DMC

หนูก็เป็นหนึ่งในโครงการนี้ค่ะ เป็นโครงการที่ดีมากเลย

แต่ก่อนหนูเป็นเด็กที่ไม่เอาไหน นอนตื่นสาย ไม่เชื่อฟังพ่อแม่

แต่พอเข้าโครงการมันเหมือนมีแรงกระตุ้นให้เราปรับตัวใหม่
ทุกวันนี้หนูเป็นเด็กดีมากขึ้น เห็นพ่อกับแม่มีความสุข

หนูดีใจมากเลยค่ะ

#103522 mp3 เพลงดาวแห่งความดีหาได้ที่ไหนครับ

Posted by นู๋นิดหน่อยคุง on 10 March 2008 - 07:59 PM in เว็บบอร์ด DMC

เป็นแบบMp3 มีมั๊ยค่ะ

สาธุ

#102877 การนอนดึก ยิ่งเร่งวันตายให้ตัวเอง

Posted by นู๋นิดหน่อยคุง on 05 March 2008 - 04:21 PM in บทความดี๊ดี ... จากสมาชิก

ขอบคุณมากสำหรับบทความนี้ค่ะ

ปกติ ก้นอนดึก มิน่าช่วงนี้รู้สึกไม่สบาย เพลียๆ คิดรัยม่ายค่อยออก

คงต้องปรับพฤติกรรมใหม่อ่ะนะ เพื่อที่เราจะได้มีร่างกายที่ดีเพื่อทำความดีต่อไปค่ะ