ไปที่เนื้อหา

เนื้อหาจาก My WAY

ค้นพบทั้งสิ้น 32 รายการโดย My WAY (จำกัดการค้นหาจาก 02-August 23)

#167963 ภาพกิจกรรมนาคธรรมทายาทวัดปุรณาวาส กทม.

โพสต์เมื่อ โดย My WAY บน 28 January 2010 - 01:29 PM ใน เว็บบอร์ด DMC

เพิ่มภาพประทับใจ พิธีตัดปอยผม ที่วัดปุรณาวาส
ใครมีรูปที่ศูนย์อบรบอื่นๆ นำมาแลกเปลี่ยนกันดูนะคะ
จะไดปิติในบุญ ทั่วถึงทุกคน

รูปย่อ

#167381 พิธีปลงผมนาคธรรมทายาทวัดปุรณาวาส ทวีวัฒนา กทม.

โพสต์เมื่อ โดย My WAY บน 20 January 2010 - 03:10 PM ใน เว็บบอร์ด DMC

หนูไปแน่นอนคะ ตอนนี้ยอดลงทะเบียนที่วัดปุรณาวาส ร้อยกว่าคนแล้ว (ทะลุเป้า)
ว่าแต่ พี่ usr21641 ยังไม่เปลี่ยนชื่ออีกหรือคะ biggrin.gif
หนูช่วยคิดให้เอาไหมคะ

#166855 ภาพบูธเซ็นทรัล ปิ่นเกล้า, เซฟอี วงแหวน, โลตัสบางใหญ่ ....

โพสต์เมื่อ โดย My WAY บน 14 January 2010 - 06:41 PM ใน เว็บบอร์ด DMC