ไปที่เนื้อหา

เนื้อหาจาก DUANGKAMON

ค้นพบทั้งสิ้น 1 รายการโดย DUANGKAMON (จำกัดการค้นหาจาก 14-August 23)

#6974 อยากทราบว่าเมื่อไหร่ DMC จะมีเวอร์ชั่น ญี่ปุ่นคะ

โพสต์เมื่อ โดย DUANGKAMON บน 26 December 2005 - 02:21 PM ใน เว็บบอร์ด DMC

QUOTE(Jazzyzixga @ 22/12/2005 13:42) ดูโพสต์

อยากทราบว่าเมื่อไหร่ DMC จะมีเวอร์ชั่น ญี่ปุ่นคะ แล้วก็ในส่วนของบทเพลงด้วยค่ะ อยากเห็ฯในรูปแบบภาษาญี่ปุ่นมาก ๆ ค่ะ จะติดตามต่อไปนะคะ

อยากทราบว่าจะ LOAD รายละเอียดการร่วมบุญสร้างเสาแก้วพันปีได้จากไหน จะ PRINT ออกมา แล้วไปบอกบุญให้คนอื่น ๆมาร่วมบุญมาก ๆ แล้วเราจะได้บุญมั้ยคะ