ไปที่เนื้อหา

เนื้อหาจาก ujung

ค้นพบทั้งสิ้น 4 รายการโดย ujung (จำกัดการค้นหาจาก 18-July 23)

#149745 ขอบทสวดมนต์เช้าเย้นแบบmp3หน่อยค่ะ!!

โพสต์เมื่อ โดย ujung บน 12 March 2009 - 09:25 PM ใน เว็บบอร์ด DMC

ขอบคุณมากเลยค่ะทั้งคุณหมอป๊องและคุณSoldier Class One happy.gif

#149718 ขอบทสวดมนต์เช้าเย้นแบบmp3หน่อยค่ะ!!

โพสต์เมื่อ โดย ujung บน 12 March 2009 - 01:53 PM ใน เว็บบอร์ด DMC

คือค้นหาจากเวปแต่มันเปิดไม่ได้หมดเลยค่ะ
ได้ลองค้นจากเพลงที่มีให้โหลดแล้วค่ะแต่มีเป้นภาพด้วยเลยเอาเข้าเครื่องไม่ได้ค่ะ(อด)
จิงๆแล้วได้เป้นmp3หรือwmaก้อได้ค่ะ
แต่ที่มีไว้โหลดเป้นไฟล์ภาพด้วยก้อเลยใช้ไม่ได้ค่ะ

รบกวนผู้มีบุญท่านใดมี ต้องการอย่างมากเลยค่ะ

อนุโมทนาบุญด้วยค่ะ~!!

#148370 อยากรู้ว่าเราทำบุญแล้วใส่ชื่อสัตว์ได้มั้ยค่ะ???

โพสต์เมื่อ โดย ujung บน 26 February 2009 - 09:11 PM ใน เว็บบอร์ด DMC

ขอบคุนทุกคนที่เข้ามามาตอบและให้ความกระจ่างแก่หนูมากๆค่ะ ^^

#148345 อยากรู้ว่าเราทำบุญแล้วใส่ชื่อสัตว์ได้มั้ยค่ะ???

โพสต์เมื่อ โดย ujung บน 26 February 2009 - 05:12 PM ใน เว็บบอร์ด DMC

สวัสดีค่ะ หนูเพิ่งมาโพสครั้งแรกก็ถามแปลกๆต้องขอโทษด้วยค่ะ
คือรู้มาว่าถ้าใส่ชื่อคนๆนั้นในการทำบุญ เค้าก้อจะได้บุญมากกว่าที่ใส่ชื่อตัวเราแล้วส่งบุญให้ค่ะ
พอดีสัตว์เลี้ยงเพิ่งเสียค่ะ อยากทำบุญไปให้ค่ะ
แล้วจะใส่ชื่อสัตว์ได้มั้ยค่ะ???