ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ
- - - - -

นี่คือภาพจักรแก้วหรือ ????

• กระทู้นี้ถูกล็อค กระทู้นี้ถูกล็อค
มี 2 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

#1 สิริปโภ

สิริปโภ
  • 1766 โพสต์
  • Interests:เรื่องลึกลับ

โพสต์เมื่อ 18 January 2006 - 09:37 PM

ภาพปาฏิหาริย์ หรือ ฝุ่นติดเลนส์ บางท่าน ถ่ายติดในที่สาธารณะทั่วไป ตามวงเหล้าก็มี หรือตามสถานบันทิงแหล่งอโคจร ก็เป็นแค่ภาพธรรมดา หากภาพแบบนี้ เป็นภาพ ที่วัด หรืองานพิธี ศักสิทธิ์ จะกลายเป็นภาพปาฏิหาริย์ ขึ้นมาทันที ลองพิจารณาดูกันเอานะครับ[attachmentid=1265]

ไฟล์แนบ

• แนบไฟล์  1.jpg   109.72K   64 ดาวน์โหลด
  • แนบไฟล์  2.jpg   60.69K   54 ดาวน์โหลด
  • แนบไฟล์  3.jpg   118.2K   51 ดาวน์โหลด

#2 xlmen

xlmen
  • 978 โพสต์

โพสต์เมื่อ 18 January 2006 - 10:15 PM

ดีจังครับ มีคนหาหลักฐานมายืนยันแล้วครับ พุทธบุตรต้องใช้วิจารณญาณครับผม
สาธุ
หยุดเหมือนรถเบรค นิ่งเหมือนน้ำในโอ่งที่ปราศจากลม แน่นเหมือนหลักที่ปักลงในเลน
ไม่สั่นคลอน ใสเหมือนน้ำที่ปราศจากตะกอน

#3 หยุดอะตอมใจ

หยุดอะตอมใจ
  • 729 โพสต์

โพสต์เมื่อ 18 January 2006 - 10:38 PM

รับทราบคำชี้แจงนะครับ คงไม่มีท่านไหนต้องการอธิบายอะไรเพิ่มเติม แล้วนะครับ?

งั้นผมขอ lock กระทู้นี้แล้วกัน

แค่นี้ยังทำไม่ได้ แล้วจะไปปราบมารได้ไง