Jump to content

- - - - -

อยากทราบว่าเมื่อไหร่ DMC จะมีเวอร์ชั่น ญี่ปุ่นคะ

• You cannot start a new topic
  • Please log in to reply
4 replies to this topic

#1 Jazzyzixga

Jazzyzixga

Posted 22 December 2005 - 11:42 AM

อยากทราบว่าเมื่อไหร่ DMC จะมีเวอร์ชั่น ญี่ปุ่นคะ แล้วก็ในส่วนของบทเพลงด้วยค่ะ อยากเห็ฯในรูปแบบภาษาญี่ปุ่นมาก ๆ ค่ะ จะติดตามต่อไปนะคะ

#2 ฟ้ายังฟ้าอยู่

ฟ้ายังฟ้าอยู่

Posted 22 December 2005 - 03:43 PM

ตอนนี้คาดว่าภาษาญี่ปุ่น ยังเป็นภาษาที่มีการใช้แพร่หลายน้อยอยู่ ยังจำกัดเฉพาะกลุ่มชาวญี่ปุ่นเท่านั้น แต่คาดว่าในอนาคต ยังไง ก็ต้องเผยแผ่ไปทั่วโลก ก็คงต้องรอต่อไปว่าจะมีการจัดทำภาษาญี่ปุ่นกันเมื่อไรน่ะค่ะ :)

#3 ปาลินารี

ปาลินารี

Posted 24 December 2005 - 08:29 PM

หาสมาชิกที่ดู dmc และต้องการฟังเป็นภาษาญี่ปุ่นเยอะ ๆ ซีคะ รับรองได้ฟังภาษาญี่ปุ่นแน่ ๆ เลย เพราะทีมงานต้องทำงานตามคนดูอยู่แล้ว

อนุโมทนาบุญค่ะ

#4 DUANGKAMON

DUANGKAMON

Posted 26 December 2005 - 02:21 PM

QUOTE(Jazzyzixga @ 22/12/2005 13:42) ดูโพสต์

อยากทราบว่าเมื่อไหร่ DMC จะมีเวอร์ชั่น ญี่ปุ่นคะ แล้วก็ในส่วนของบทเพลงด้วยค่ะ อยากเห็ฯในรูปแบบภาษาญี่ปุ่นมาก ๆ ค่ะ จะติดตามต่อไปนะคะ

อยากทราบว่าจะ LOAD รายละเอียดการร่วมบุญสร้างเสาแก้วพันปีได้จากไหน จะ PRINT ออกมา แล้วไปบอกบุญให้คนอื่น ๆมาร่วมบุญมาก ๆ แล้วเราจะได้บุญมั้ยคะ

#5 ปัจเจกชน บนทางสายกลาง

ปัจเจกชน บนทางสายกลาง

Posted 05 February 2007 - 03:26 PM

ได้ครับ ได้บริวารสมบัติ