Jump to content

- - - - -

!!! แบบสอบถามความนิยมรายการใน DMC

• You cannot start a new topic
  • Please log in to reply
11 replies to this topic

#1 ฟ้ายังฟ้าอยู่

ฟ้ายังฟ้าอยู่

Posted 22 September 2008 - 09:00 PM

รบกวนช่วยตอบแบบสอบถามการรับชมรายการในช่อง DMC กันอีกรอบนะคะ
เพราะไปใช้ของฟรี ยังไม่ได้สรุป เลย มันตัดไปเสียแล้ว ขออภัยด้วยนะคะ

รอบนี้ขอเก็บแบบสอบถาม จนถึงวันที่ 9 ตุลาคมค่ะ

http://freeonlinesur...vb5hibci5486155

ผังรายการประจำเดือนกันยายนคลิกดูที่นี่ได้เลยค่ะ
http://www.dmc.tv/do...eptember_51.pdf

"เกิดมาว่าจะมาหาแก้ว พบแล้วไม่กำจะเกิดมาทำไม
อ้ายที่อยากมันก็หลอก อ้ายที่หยอกมันก็ลวง ทำให้จิตเป็นห่วงเป็นใย.."
พระมงคลเทพมุนี (สด จันทสโร)

#2 *innerspot*

*innerspot*
  • Guests

Posted 22 September 2008 - 09:29 PM

เรียบร้อยครับ

#3 เด็กอนุบาลหน้าใสใจดี

เด็กอนุบาลหน้าใสใจดี

Posted 22 September 2008 - 09:53 PM

ทำแล้วเด้อ.. happy.gif
ชีวิตคือการเข้ากลาง..
ที่สุดแห่งธรรมนั้นเป็นเป้าหมาย..
โลกจะสุขสันต์เมื่อท่านเข้าถึงธรรมกาย..
สว่างไสวทั่วทุกธาตุธรรม..

#4 สาธุธรรม

สาธุธรรม

Posted 23 September 2008 - 12:09 AM

ข้าำพเจ้าทำแล้วเจ้าค่ะ
หยุดนิ่งนั้นแหละไซร้ พรหมจรรย์
พระผุดผ่านทุกวัน สะอาดเกลี้ยง
นิวรณ์หมดสุขสันต์ สดชื่น
ชีพรื่นธรรมหล่อเลี้ยง ผ่องทั้งกายใจ

สุนทรพ่อ

#5 Prince JuNNoi of LoNDon

Prince JuNNoi of LoNDon

Posted 23 September 2008 - 04:15 AM

จัดการแล้วครับ

อย่าลืมส่งต่อให้ที่ดีเอ็มซีทราบด้วยนะครับ

จะได้ไม่เป็นการเสียเปล่า
Prince JuNNoi of LoNDon

...ปล่อยให้่เวลามันพาไป...

...สำหรับฉัน เธอคือ สิ่งที่ดีที่สุด เท่าที่ชีวิตนี้จะมีได้...

#6 potaesmart

potaesmart

Posted 23 September 2008 - 12:58 PM

ส่งความคิดเห็นเรียบร้อยแล้วคับผม

#7 หมอป๊อง

หมอป๊อง

Posted 23 September 2008 - 07:50 PM

unsure.gif เรียบร้อยคร้าบ..

#8 benjrt

benjrt

Posted 23 September 2008 - 10:45 PM

เรียบร้อยครับ
ขอคอมเม้นต์นิดนึงนะครับ

ชอบรายการ ทันโลกทันธรรม มากๆครับ
โดยเฉพาะตอนที่พระอาจารย์อธิบายธรรม
กระจ่างอย่างแรงครับ ^^
อยากให้มีรายการทันโลกทันธรรมทุกวันเลยครับ

#9 tnawut

tnawut
  • Moderators
  • Interests:Internet, Computer, Electronic, Security, Merit, Meditation, อินเตอร์เน็ต, คอมพิวเตอร์, ทำบุญ, ปล่อยปลา, บูชาเจดีย์, ฝันในฝัน, DOU, หมู่บ้านปฏิบัติธรรม, บวช, บรรพชา, Web, CU, Chula

Posted 24 September 2008 - 05:54 PM

ส่งแล้วครับ...

มีข้อคิดเห็นครับ...
1 ถ้าแบบสอบถาม มี Capture screen ให้ดูด้วย จะดีมากเลยครับ บางรายการนึกไม่ออก
2. Scale น่าจะเป็น (ชอบมากที่สุด ชอบมาก ชอบ เฉยๆ ไม่ชอบ) หรือ ลำดับความชอบ จากมากที่สุด - น้อยที่สุด(5 4 3 2 1) จะได้การแจกแจงทางสถิติดีกว่าหรือไม่ครับ

อยากเห็นผลสำรวจเหมือนกันครับ ขออนุโมทนาบุญครับ

#10 ***Golf..DMC News***

***Golf..DMC News***
  • Location:100/24 หมู่บ้านพฤกษา 19 ต.บางคุรัด อ.บางบัวทอง จ.นนทบุรี 11110
  • Interests:สนใช้ในเรื่องการใช้เทคโนโลยี เป็นสื่อ และเรื่องราวความจริงของชีวิตครับ

Posted 25 September 2008 - 05:28 PM

ตอบแล้วนะครับ แต่รู้สึกจะขาด DMC NEWS SUNDAY เช้าวันอาทิตย์ 7โมงไปนะครับเนี่ย....

แล้วผลสำรวจจะนำมาบอกป่าวอ่ะครับ
Golf...DMC News

#11 dxbj

dxbj

Posted 28 September 2008 - 12:50 AM

กรอกเสร็จแล้วนะครับ

#12 Dok_Bua

Dok_Bua

Posted 29 September 2008 - 06:01 AM

เรียบร้อยแล้วค่ะ
...ขอสร้างบารมี เอาชีวีเป็นเดิมพัน ...