Jump to content

- - - - -

กองกฐิน 1 กองร่วมบุญเท่าไหร่หรอค่ะ

• You cannot start a new topic
  • Please log in to reply
4 replies to this topic

#1 Feel Good

Feel Good

Posted 15 September 2009 - 11:14 PM

อยากทราบว่ากองกฐิน 1 กองร่วมบุญเท่าไหร่หรอค่ะ แล้วเริ่มทำได้ตั้งแต่วันไหน ถึงวันที่เท่าไหร่หรอค่ะ

แล้วร่วมบุญเท่าไหร่ค่ะถึงจะได้สลักชื่อ อยากทราบมากเลยค่ะ

#2 tnawut

tnawut
  • Moderators
  • Interests:Internet, Computer, Electronic, Security, Merit, Meditation, อินเตอร์เน็ต, คอมพิวเตอร์, ทำบุญ, ปล่อยปลา, บูชาเจดีย์, ฝันในฝัน, DOU, หมู่บ้านปฏิบัติธรรม, บวช, บรรพชา, Web, CU, Chula

Posted 16 September 2009 - 07:37 AM

ลองดูรายละเอียดที่ Link นี้ครับ
http://www.dmc.tv/pa...ent/

#3 Feel Good

Feel Good

Posted 16 September 2009 - 08:53 AM

คือว่าเปิดแล้วค่ะ ไม่เห็นเขียนว่ากองละเท่าไหร่ พอดีไม่ค่อยได้มาวัดก็เลยไม่ทราบ จะได้เตรียมปัจจัยได้ถูกนะค่ะ

#4 Kay :)

Kay :)

Posted 16 September 2009 - 10:49 AM

สามารถโทรสอบถามได้ตามเบอร์โทรศัพท์ใน link ค่ะ

#5 tnawut

tnawut
  • Moderators
  • Interests:Internet, Computer, Electronic, Security, Merit, Meditation, อินเตอร์เน็ต, คอมพิวเตอร์, ทำบุญ, ปล่อยปลา, บูชาเจดีย์, ฝันในฝัน, DOU, หมู่บ้านปฏิบัติธรรม, บวช, บรรพชา, Web, CU, Chula

Posted 16 September 2009 - 02:58 PM

ไม่เห็นเขียนว่ากองละเท่าไหร่ พอดีไม่ค่อยได้มาวัดก็เลยไม่ทราบ จะได้เตรียมปัจจัยได้ถูกนะค่ะ

ขอเรียนอย่างนี้ครับ ทำให้เต็มที่เต็มกำลังทั้งทำเองและชักชวนคนอื่นทำร่วมเป็นเจ้าภาพกฐินยายฯ รายละเอียดสามารถติดต่อได้ตามลิ้งค์ครับ

ขอกราบอนุโมทนาบุญครับ