Jump to content

- - - - -

ไม่ทราบว่าส่งใบสมัครอุบาสิกาแก้วได้ที่ไหนครับ

• You cannot start a new topic
  • Please log in to reply
3 replies to this topic

#1 -'๑'-ต:วัu☼สัuติิ-'๑'-

-'๑'-ต:วัu☼สัuติิ-'๑'-

Posted 04 March 2010 - 06:10 PM

พอดีว่ามีคนมาส่งใบสมัคร น่ะครับ

กลัวว่าจะบอกเขาไปมั่ว ก็เลยรับเอาไว้ก่อนนะครับ

แล้วบอกไปว่าจะเอาไปส่งให้ --"

แล้วยังเป็นที่ห้องจักรแก้วอยู่ไหมเอ่ยครับ ?

ใครพอจะรู้บอกด้วยเน้อออ....

ปล.ไหนๆ ก็ตั้งกระทู้แล้วพอดีอยากได้

- MV.แสงเทียน ปี 53 ก็ได้ หรือไม่ก็ 52 ก็ดีครับ (เอาทั้งหมดเลยก็ดีนะครับ)
- & เพลง Somewhere over the rainbow (หนูน้อยแคนนี่) MV.หรือ Mp3 ก็ได้ครับ (ที่หลวงพ่อเปิดบ่อยๆจ๊ะ)
ช่วยอัพโหลด ของเว็บเรานะครับ (ผมใช้ Intranet )

กราบอนุโมทนาบุญล่วงหน้านะครับ..สาธุ.....

+^^ Just You Make ^^+

#2 ณ ๐๗๒

ณ ๐๗๒

Posted 04 March 2010 - 06:49 PM

ส่งที่ผู้ประสานงานก็ได้นะคะ

ความพร้อมเกิดขึ้น เมื่อเริ่มต้นลงมือทำ (โอวาทหลวงพ่อ 27/4/51)

ไม่มีสิ่งใดที่จะรัดตรึงใจบุรุษให้หลงใหลได้มากเท่ากับสตรี  ไม่มีสิ่งใดที่จะรัดตรึงใจสตรีให้หลงใหลได้มากเท่ากับบุรุษ
แท้จริงแล้วความรักก็เปรียบดั่งเครื่องพันธนาการ  ที่มัดตรึงเหนียวแน่น ให้ลุ่มหลงอยู่ ย่อมจะต้องเวียนว่ายตายเกิดและจมอยู่ในกองทุกข์ร่ำไป

#3 tnawut

tnawut
  • Moderators
  • Interests:Internet, Computer, Electronic, Security, Merit, Meditation, อินเตอร์เน็ต, คอมพิวเตอร์, ทำบุญ, ปล่อยปลา, บูชาเจดีย์, ฝันในฝัน, DOU, หมู่บ้านปฏิบัติธรรม, บวช, บรรพชา, Web, CU, Chula

Posted 05 March 2010 - 10:34 AM

- MV.แสงเทียน ปี 53 ก็ได้ หรือไม่ก็ 52 ก็ดีครับ (เอาทั้งหมดเลยก็ดีนะครับ)
- & เพลง Somewhere over the rainbow (หนูน้อยแคนนี่) MV.หรือ Mp3 ก็ได้ครับ (ที่หลวงพ่อเปิดบ่อยๆจ๊ะ)

MV แสงเทียน น่าจะเป็นทบทวนบุญ... เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว เรียนปรึกษาพระอาจารย์เรื่องการเผยแผ่ เร็วๆนี้จะมี Share MV และ Content ต่างๆ ของโรงเรียนอนุบาลฝันในฝัน ในรูปแบบของสมาชิกเวป.... มา Download Version ความละเอียดสูงได้ที่บูท dmc.tv (ในเน็นมีให้เฉพาะ ความละเอียดต่ำเนื่องจาก Traffic Internet)

รายละเอียดโปรดติดตามตอนต่อไป ขอบอกว่า เฉพาะ สมาชิกเวป dmc.tv

#4 -'๑'-ต:วัu☼สัuติิ-'๑'-

-'๑'-ต:วัu☼สัuติิ-'๑'-

Posted 05 March 2010 - 10:39 AM

อนุโมทนา สาธุการครับ..

+^^ Just You Make ^^+