ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ
- - - - -

ใครอยากได้ MV ทั้งเก่าและใหม่ ติดต่อที่นี่ค่ะ

• คุณไม่สามารถตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • กรุณาลงชื่อเข้าใช้เพื่อตอบกระทู้
มี 4 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

#1 ฟ้ายังฟ้าอยู่

ฟ้ายังฟ้าอยู่
  • 2511 โพสต์

โพสต์เมื่อ 17 June 2008 - 04:15 PM

เนื่องด้วยนโยบาย สงวนสิทธิ์เรื่องเพลงทุกชนิด ที่ออกอากาศทางโรงเรียนอนุบาลฝันในฝันวิทยา
จึงขออภัยที่ทางเว็บไซต์ ไม่อาจอัพเดทได้เช่นเดิมค่ะ

ใครอยากได้ MV ทั้งเก่าและใหม่ ติดต่อที่นี่ได้เป็นการส่วนตัวค่ะ
02-831-1193

ขออภัย มา ณ โอกาสนี้ค่ะ
"เกิดมาว่าจะมาหาแก้ว พบแล้วไม่กำจะเกิดมาทำไม
อ้ายที่อยากมันก็หลอก อ้ายที่หยอกมันก็ลวง ทำให้จิตเป็นห่วงเป็นใย.."
พระมงคลเทพมุนี (สด จันทสโร)

#2 PM.CYP 072

PM.CYP 072
  • 6 โพสต์

โพสต์เมื่อ 20 June 2008 - 04:15 AM

อยากได้ mv เพลง ผ้าชุดสุดท้าย v.2

ผู้หญิงร้องอะครับ

แก่แล้วค่อยบวช...แล้วคุณแน่ใจหรือครับว่าจะมีชีวิตจนถึงแก่..พรุ่งนี้อาจไม่มีชีวิตอยู่แล้วก็ได้

แก่แล้วค่อยบวช...แล้วคุณแน่ใจหรือครับว่าเมื่อแก่แล้วยังจะมีศรัทธาอยากบวชอยู่อีก

แก่แล้วค่อยบวช...โอกาสที่จะปฏิบัติธรรมก็เหลือน้อย..ไม่นานก็ตาย

อยากบวชจงรีบบวช เมื่อบวชแล้วปฏิบัติตนให้คุ้มค่าที่ได้บวช..

#3 usr24110

usr24110
  • 10 โพสต์

โพสต์เมื่อ 24 June 2008 - 06:44 AM

HI there
Can we plese get the mv via email?

#4 กฤตภาส

กฤตภาส
  • 8 โพสต์

โพสต์เมื่อ 27 June 2008 - 11:50 PM

อยากได้ครับ ขอขอบคุณล่วงหน้านะครับ

#5 katheay

katheay
  • 2 โพสต์

โพสต์เมื่อ 02 July 2008 - 11:27 AM

อยากได้ MV เพลง ถ้าต้องการให้เกิดขึ้นจริง ๆ_ อังกฤษ ที่คุณฮาเวอร์ด ร้องอ่ะค่ะ
รบกวนด้วยนะคะ smile.gif