ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ
* * * * * 1 คะแนน

ข่าวดีThe Middle Way Once More (Limited Edition)

• คุณไม่สามารถตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • กรุณาลงชื่อเข้าใช้เพื่อตอบกระทู้
มี 7 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

#1 น้ำใจ

น้ำใจ
  • 23 โพสต์

โพสต์เมื่อ 28 January 2010 - 11:58 PM

แนบไฟล์  fcover_copy1.png   147.7K   32 ดาวน์โหลด

กองทุนเผยแผ่วิชชาธรรมกายในทวีปแอฟริกา

ผ่านโครงการ The Middle Way และ Peace Revolution

1,000 กองทุน กองทุนละ 3,000 บาท

ร่วมบุญได้ที่ เสา P16

ภาคแก้วจักรวาล สภาธรรมกายสากล โทรศัพท์ 081-347-0378

เจ้าภาพกองทุน รับหนังสือ The Middle Way Once More รุ่น Limited Edition

พร้อมเลือกเลขสวยสามหลัก อันเป็นเอกลักษณ์ของตัวคุณ

www.middleway.me

#2 จันทร์เพ็ญ 072

จันทร์เพ็ญ 072
  • 18 โพสต์

โพสต์เมื่อ 29 January 2010 - 03:18 AM

อยากร่วมบุญค่ะ ไม่ทราบว่าหมดเขตเมื่อไหร่ค่ะ

#3 น้ำใจ

น้ำใจ
  • 23 โพสต์

โพสต์เมื่อ 29 January 2010 - 05:17 PM

อนุโมทนาสาธุค่ะ

ร่วมบุญได้เลยค่ะ ยังไม่หมดเขต

limited edition มีจำนวนจำกัด

ดูรายละเอียดได้ที่ www.middleway.me นะคะ

#4 Kodomo_kung

Kodomo_kung
  • 323 โพสต์

โพสต์เมื่อ 29 January 2010 - 09:07 PM

happy.gif หนังสือสวย มีจำกัดอีกตะหากน่ามีไว้เป็นเจ้าของเน้อ

#5 ออมสินบุญ

ออมสินบุญ
  • 20 โพสต์

โพสต์เมื่อ 05 August 2010 - 05:50 PM

อนุโมทนาบุญจ้า

#6 usr36865

usr36865
  • 1 โพสต์

โพสต์เมื่อ 23 September 2010 - 11:21 AM

อนุโมทนาด้วยครับ

#7 ทัพพีในหม้อ

ทัพพีในหม้อ
  • Moderators
  • 3279 โพสต์

โพสต์เมื่อ 29 September 2010 - 07:24 PM

อนุโมทนาบุญด้วยครับ
สมาชิกเว็บไซต์ทุกท่านที่เข้ามาอ่านกระทู้ สามารถร่สมกิจกรรมสะสมคะแนนเพื่อแลกรับของที่ระลึกจากทางทีมงานได้ฟรีๆ ทำตามนี้เลยครับ ..... ทุกๆ กระทู้ที่สมาชิกตั้งขึ้น เพื่อให้เกิดการแลกเปลี่ยนความคิดเห็นในทางธรรม จะได้รับคะแนนสะสมทันที่ 3 คะแนน ..... ทุกๆ การตอบกระทู้ที่เป็นการตอบแบบมีสาระทางธรรม จะได้รับคะแนนสะสมทันที่ 1 คะแนน และ 0.1 คะแนนสำหรับการเข้ามาอนุโมทนาบุญ ..... อย่าลืมมาร่วมกิจกรรมกันนะครับ

#8 usr37121

usr37121
  • 1 โพสต์

โพสต์เมื่อ 05 October 2010 - 04:22 PM

ขอเชิญร่วมเป็นเจ้าภาพทอด จุลกฐินสามัคคี วัดใหม่คูมอญ ต.หัวไทร อ.บางคล้า จ.ฉะเชิงเทรา
วันอาทิตย์ที่ ๒๑ พฤศจิกายน ๒๕๕๓ (ตรงกับขึ้น ๑๕ ค่ำ เดือน ๑๒)
ในปีนี้ทางบริษัท ซีว่าลอจิสติกส์(ประเทศไทย) จำกัด ได้มาจองเป็นประธานทอดกฐิน
ทอดแบบจุลกฐินเริ่มตั้งแต่เก็บฝ้ายมาปั่นทอตัดเย็บย้อมถวายให้สำเร็จในวันเดียว และเปิดโอกาสให้เป็นกฐินสามัคคี จึงขอเรียนเชิญมาทอดหรือจะรวมกันเป็นสาย สายละกองตามกำลังศรัทธา หรือจะร่วมทำบุญในการจัดซื้อปุยฝ้าย เพื่อใช้ในการทอผ้าไตรจีวร ได้เช่น กัน ตามกำลังศรัทธา โดยสามารถสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม หรือร่วมทำบุญ ได้ที่
พระครูสุภาจารโสภิต(บุญยืน สุภาจาโร) โทร. 089-7441259
หรือร่วมทำบุญผ่านบัญชีของทางวัด ได้ที่
ชื่อบัญชี วัดใหม่คูมอญ
เลขที่บัญชี 222-1-18426-2 ธนาคารกรุงไทย
บัญชีออมทรัย์ สาขาบางคล้า
โดยสามารถแจ้งรายละเอียดการบริจาคได้ทางหน้าเว็บไซต์ของวัด หรือทาง E-MAIL:[email protected] เพื่อทางคณะกรรมการวัดจะได้ดำเนินการในการออกใบอนุโทนาบัตรให้ท่านต่อไป หรืออ่านรายละเอียดเพิ่มเติม ได้ที่ www.watmaikumon.com
สำหรับท่านที่จะมาร่วมบุญที่วัดสามารถดูแผนที่การเดินทางมาวัดได้ที่เว็บไซต์ครับ

ขออนุโทนาบุญกับผู้มีจิตศรัทธาทุกท่าน
เว็บมาสเตอร์วัดใหม่คูมอญ