ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ
- - - - -

สัญญาลักษณ์รูปจดหมายมที่เว็บบอร์ด

• คุณไม่สามารถตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • กรุณาลงชื่อเข้าใช้เพื่อตอบกระทู้
มี 5 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

#1 chawlewheng

chawlewheng
  • 24 โพสต์

โพสต์เมื่อ 15 May 2007 - 04:16 PM

สวัสดีครับ กัลยาณมิตรทุกท่าน สุขภาพแข็งแรงนะครับ มีข้อสงสัย
รูปจดหมายกระพริบ ที่อยู่หน้าหัวข้อชื่อเรื่อง ความหมายอย่างไรบ้าง?
รูปจดหมายกระพริบ มีรูปดาวกระพริบด้วย ความหมายอย่างไรบ้าง?
รูปจดหมายกระพริบ มีเครื่องหมายขีดถูก ความหมายอย่างไรบ้าง?
รูปจดหมายกระพริบ มีลูกกุญแจอยู่ ทำไมยังเปิดได้ครับ
กัลยาณมิตรท่านใดมีข้อมูล สิ่งที่ผมสงสัยขอแบ่งปันครับ ขอขอบคุณ

#2 สิริปโภ

สิริปโภ
  • 1766 โพสต์
  • Interests:เรื่องลึกลับ

โพสต์เมื่อ 15 May 2007 - 05:16 PM

รูปจดหมายกระพริบ ที่อยู่หน้าหัวข้อชื่อเรื่อง ความหมายอย่างไรบ้าง?

จดหมายที่กระพริบ แสดงว่าเรายังไม่เคยอ่านหัวข้อนั้น หรือเคยอ่านแล้วแต่มีคนม่comentเพิ่มเติม หรือมีการเปลี่ยนแปลง

รูปจดหมายกระพริบ มีรูปดาวกระพริบด้วย ความหมายอย่างไรบ้าง?

มีรูปดาว แสดงว่าหัวข้อนั้น มีคนตอบเกิน14คน ถือว่าHotครับ

รูปจดหมายกระพริบ มีเครื่องหมายขีดถูก ความหมายอย่างไรบ้าง?

มีขีดถูกแสดงว่า เราได้เคยเข้าไป comment หัวข้อนั้น หรือเป็นหัวข้อที่เราเป็นคนตั้งขึ้น

รูปจดหมายกระพริบ มีลูกกุญแจอยู่ ทำไมยังเปิดได้ครับ

กุญแจหมายถึงกระทู้นั้นถูกล็อก ห้ามแสดงความเห็นใดๆเพราะอาจจะมีเนื้อหาที่รุนแรงหรือไม่เหมาะสม แต่สามารถอ่านหัวข้อนั้นๆได้

#3 54ev1

54ev1
  • 49 โพสต์

โพสต์เมื่อ 15 May 2007 - 05:23 PM

เข้าที่เมนผู้ช่วยส่วนตัว
ด้านล่างพอมีคำตอบครับ

#4 jane_072

jane_072
  • 539 โพสต์

โพสต์เมื่อ 15 May 2007 - 07:04 PM

สาธุๆๆ

#5 54ev1

54ev1
  • 49 โพสต์

โพสต์เมื่อ 16 May 2007 - 03:25 PM

Screen Capture มาให้ครับ

ไฟล์แนบ

• แนบไฟล์  ______.gif   5.54K   10 ดาวน์โหลด
  • แนบไฟล์  ______.gif   5.54K   12 ดาวน์โหลด

#6 chawlewheng

chawlewheng
  • 24 โพสต์

โพสต์เมื่อ 16 May 2007 - 06:53 PM

ขอขอบคุณและอนุโมทนาบุญ กัลยาณมิตรทุกท่านที่แบ่งปันข้อมูลครับ