ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ
- - - - -

ขอชื่นชมจากใจจริง

• คุณไม่สามารถตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • กรุณาลงชื่อเข้าใช้เพื่อตอบกระทู้
มี 4 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

#1 InnerPeaceUK

InnerPeaceUK
  • 6 โพสต์

โพสต์เมื่อ 06 November 2005 - 06:04 AM

เว็บ dmc.tv เวอร์ชั่นล่าสุดนี้ ถือได้ว่าเป็นพัฒนาการที่น่าจับตามอง ทั้งเนื้อหาและการนำเสนอดีมากครับ ขอเป็นกำลังใจให้ทีมงานนะครับ smile.gif

#2 Lucifer

Lucifer
  • 2 โพสต์

โพสต์เมื่อ 07 November 2005 - 12:08 PM

ใช่ครับ เห็นด้วยเลยอ่ะคับ แต่ก่อนต้องรอให้โหลดหน้าเสร็จก็กินเวลานาน แต่ตอนนี้ แป๊ปเดียวเองง่ะครับ จัดแยกได้เป็นหมวดหมู่ได้ดีมากครับ แต่อยากให้ทำออกมาในรูปแบบของ flash บ้างก็จะน่าสนใจมากยิ่งขึ้นนะครับ

#3 Moderator

Moderator

Thai buddhist monk

• 328 โพสต์
  • Interests:Meditation

โพสต์เมื่อ 07 November 2005 - 02:53 PM

ขอบคุณมากค่ะ สำหรับคำชมที่เป็นกำลังใจให้ทีมงาน และข้อติเพื่อนำไปก่อต่อ smile.gif ขอให้มี comment แบบนี้ต่อไป นะคะ เพราะเป็นสิ่งที่ดีมากต่อการพัฒนาให้ดียิ่งขึ้นไปเรื่อยๆค่ะ ทุกๆความคิดเห็นไม่ได้สูญเปล่านะคะ ทางทีมงานได้รับฟังทุกข้อคิดเห็นผ่านบอร์ดนี้อย่างสม่ำเสมอ คิดว่าทุกๆความเห็นนี้ได้มีส่วนร่วมในการเป็นเจ้าของบุญที่จะแผ่ขยายเรื่องราวความจริงของชีวิตไปสู่สายตาชาวโลกด้วยกันนะคะ

อนุโมทนาบุญค่ะ

#4 *Guest*

*Guest*
  • Guests

โพสต์เมื่อ 07 November 2005 - 05:01 PM

เห็นด้วยอีกหนึ่งเสียง

อนุโมทนาบุญ

หาเรื่องย้อนหลังดูง่ายขึ้น

#5 ปัจเจกชน บนทางสายกลาง

ปัจเจกชน บนทางสายกลาง
  • 4109 โพสต์

โพสต์เมื่อ 05 February 2007 - 08:43 AM

กราบอนุโมทนาบุญครับ สาธุ