ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ
* * * * * 1 คะแนน

ประกาศผลสอบเวิร์ลเปค ไปที่เว็บนี้นะคะ

• คุณไม่สามารถตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • กรุณาลงชื่อเข้าใช้เพื่อตอบกระทู้
มี 5 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

#1 ฟ้ายังฟ้าอยู่

ฟ้ายังฟ้าอยู่
  • 2511 โพสต์

โพสต์เมื่อ 06 February 2008 - 10:10 AM

ประกาศผลสอบเวิร์ลเปค ไปที่เว็บนี้นะคะ

http://www.worldpec.org/

ส่วนผลสอบทั้งหมด จะนำมาอัพเดทให้ทาง www.dmc.tv เร็วๆ นี้ค่ะ (ตามล่าหาข้อมูลอยู่ค่ะ) ^^
"เกิดมาว่าจะมาหาแก้ว พบแล้วไม่กำจะเกิดมาทำไม
อ้ายที่อยากมันก็หลอก อ้ายที่หยอกมันก็ลวง ทำให้จิตเป็นห่วงเป็นใย.."
พระมงคลเทพมุนี (สด จันทสโร)

#2 น้ำใส

น้ำใส
  • 778 โพสต์

โพสต์เมื่อ 06 February 2008 - 11:45 AM

ขอบคุณ คุณฟ้าร้างมากค่ะ และก็ยินดีกับทุกท่านที่ได้รับรางวัลด้วยนะคะ ยอดเยี่ยมจริง ๆ ค่ะ

เหมือนดอกบัวทะยานตัวขึ้นสู่ผิวน้ำ เปิดกลีบรับแสงตะวันธรรม

น้อมนำสู่วิถีอันดีงาม

#3 jppj

jppj
  • 26 โพสต์

โพสต์เมื่อ 06 February 2008 - 12:09 PM

ทำไมเข้าเวปไม่ได้อ่ะ

#4 กาแฟเย็น

กาแฟเย็น
  • 121 โพสต์
  • Interests:วาดการ์ตูน เล่นคอมกับโปรแกรมแต่งรูปต่างๆ ชอบถ่ายรูปอยู่เหมือนกัน

โพสต์เมื่อ 06 February 2008 - 06:41 PM

บางช่วงคนเข้าเว็ปเยอะมากจนเซอร์เวอร์เต็ม รอหาช่วงเวลาที่คนใช้น้อย ลองเข้าไปใหม่นะ happy.gif

#5 Nee-Sansanee 2

Nee-Sansanee 2
  • 893 โพสต์

โพสต์เมื่อ 09 February 2008 - 05:35 PM

ประกาศผลการสอบ world-pec II มีบางชื่อเขียนผิด
จะแก้ไขให้ถูกต้อง ต้องทำอย่างไร
โปรดแนะนำด้วย ขอขอบคุณมาล่วงหน้าเลยค่ะ

#6 hk_girlza

hk_girlza
  • 580 โพสต์

โพสต์เมื่อ 10 February 2008 - 09:44 PM

^O^ ยินดีกับผู้ที่ได้รับรางวัลทุกท่านค่ะ ปีหน้าต้องทำให้ดีขึ้นกว่าเดิมอีกนะคะ