ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ
- - - - -

อยากได้เพลงวาเลนไทน์MP3

• คุณไม่สามารถตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • กรุณาลงชื่อเข้าใช้เพื่อตอบกระทู้
มี 4 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

#1 honghong

honghong
  • 21 โพสต์

โพสต์เมื่อ 12 February 2008 - 02:03 PM

พจน์อยากได้เพลงวาเลนไทน์เป็นMP3ครับ
พอมีใครมีไหมครับ
พจน์ขออนุญาติเอาไปลงhi5ได้ไหมครับ
จะได้เอาไปเปิดให้เพื่อนๆฟังครับ
ขอบคุณมากครับ
อนุโมทนาบุญสาธุครับ

#2 ฟ้ายังฟ้าอยู่

ฟ้ายังฟ้าอยู่
  • 2511 โพสต์

โพสต์เมื่อ 12 February 2008 - 07:33 PM

http://www.dmc.tv/pr...s/Valentine.wmv
ไปแปลงเป็น mp 3 เองก่อนนะคะ tongue.gif
"เกิดมาว่าจะมาหาแก้ว พบแล้วไม่กำจะเกิดมาทำไม
อ้ายที่อยากมันก็หลอก อ้ายที่หยอกมันก็ลวง ทำให้จิตเป็นห่วงเป็นใย.."
พระมงคลเทพมุนี (สด จันทสโร)

#3 hk_girlza

hk_girlza
  • 580 โพสต์

โพสต์เมื่อ 12 February 2008 - 08:38 PM

smile.gif Valentine's day ก็แค่ อีกวันหนึ่ง ที่ต้องผ่านไป หมั่นสะสมบุญ สร้างบารมี ทุกๆวัน นะคะ smile.gif

#4 *YTTRA*

*YTTRA*
  • Guests

โพสต์เมื่อ 12 February 2008 - 10:48 PM

เปลี่ยนเป็นวัน Volunteer แทนได้มะ

#5 น้ำฝน มัชฌิมหญิงรุ่น14

น้ำฝน มัชฌิมหญิงรุ่น14

เราคือ นักรบกล้าอาสาสมัคร กองทัพธรรม

• 1961 โพสต์
  • Interests:ช่วยงานบุญที่วัด ให้ถึงที่สุดกำลัง ตราบวันที่ชีวิตจะสิ้นลมหายใจ

โพสต์เมื่อ 13 February 2008 - 05:24 PM

เปลี่ยนเป็นวัน Volunteer แทนได้มะ

อิอิ
"ด้วยใจกล้าอาสา พัฒนาไม่หยุดยั้ง"

น้ำฝนลูกพระธัมฯ