ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ
- - - - -

ผู้นำบุญที่อยู่แถววัชรพล

• คุณไม่สามารถตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • กรุณาลงชื่อเข้าใช้เพื่อตอบกระทู้
มี 2 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

#1 arraya

arraya
  • 298 โพสต์

โพสต์เมื่อ 26 March 2008 - 07:16 AM

เผอิญมีสาธุชนใหม่สนใจจะมาวัดในอาทิตย์ต้นเดือน ( สนใจวัดจากการดู DMC) แต่ไม่มีรถ
ไม่ทราบว่ามีการจัดรถจากแถววัชรพลมาไหมคะ

#2 อยู่กับยาย

อยู่กับยาย
  • 138 โพสต์

โพสต์เมื่อ 26 March 2008 - 01:36 PM

หาที่ใกล้ที่สุดให้แล้วค่ะ

จุดออกรถ รามอินทรา กม.๒ หน้าสระว่ายน้ำศูนย์การค้า ผ่าน
รามอินทรากม.๒ ซ.วัชรพล ตลาดวงศกร ถ.ลำลูกกา ถ.คลอง๒ ถ.รังสิต-นครนายก ถ.คลอง๓ ๐๗.๓๐น
ผู้นำรถุ : คุณครองขวัญ๐๘๔-๑๔๖๒๔๐๒

โทรสอบถามรายละเอียดกับผู้นำรถอีกครั้งนะคะ สาธุค่ะ laugh.gif

#3 arraya

arraya
  • 298 โพสต์

โพสต์เมื่อ 27 March 2008 - 07:06 AM

ขอบคุณมากค่ะ