ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ
- - - - -

ด่วนค่ะ โหลดเพลงไม่ได้ค่ะ

• คุณไม่สามารถตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • กรุณาลงชื่อเข้าใช้เพื่อตอบกระทู้
มี 3 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

#1 pudsadee

pudsadee
  • 18 โพสต์

โพสต์เมื่อ 30 July 2008 - 07:44 PM

อยากได้เพลงภาษาจีน โหลดในวีดีโอ DMC ไม่ได้ค่ะ วอนขอความกรุณา Web Master ช่วยค่ะ ด่วนนะค่ะ เพราะตอนนี้เรียนภาษาจีนค่ะ ที่วัดค่ะ อยากฟังเพื่อประกอบการเรียนค่ะ และชอบเพลงของวัดมากค่ะ

#2 homer324

homer324
  • 522 โพสต์

โพสต์เมื่อ 31 July 2008 - 12:29 PM

:'(

#3 ฟ้ายังฟ้าอยู่

ฟ้ายังฟ้าอยู่
  • 2511 โพสต์

โพสต์เมื่อ 31 July 2008 - 04:55 PM

ปกติ เราปล่อย ให้ดาวน์โหลด ผ่าน port 8000 ค่ะ
ปกติแล้ว กรณีที่ user ไม่สามารถ download ได้ จะเป็นเพราะ เล่นเน็ตจาก บริษัท ส่วนใหญ่บริษัทจะ block port 8000 ค่ะ ลองเจรจากับ admin ดูนะคะ ไม่งั้นคงต้องกลับไป download จากที่บ้าน หรือร้านอินเตอร์เน็ตคาเฟ่ แล้วละค่ะ

ขออภัยเป็นอย่างสูง สำหรับความไม่สะดวกในการรับชมเว็บไซต์ค่ะ
"เกิดมาว่าจะมาหาแก้ว พบแล้วไม่กำจะเกิดมาทำไม
อ้ายที่อยากมันก็หลอก อ้ายที่หยอกมันก็ลวง ทำให้จิตเป็นห่วงเป็นใย.."
พระมงคลเทพมุนี (สด จันทสโร)

#4 pudsadee

pudsadee
  • 18 โพสต์

โพสต์เมื่อ 31 July 2008 - 05:47 PM

ขอบคุณมากค่ะ คุณฟ้าร้าง เข้าใจแล้วค่ะ เมื่อก่อนเคยโหลดได้ค่ะ ตอนนี้โหลดไม่ได้ก็เลยคิดว่าเป็นที่เว็บมาสเตอร์ ค่ะเดี๋ยวจะลองถามศูนย์คอมฯที่ทำงานดูค่ะ อนุโมทนาบุญด้วยนะค่ะ