ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ
- - - - -

ขอขอบคุณ ทีมงาน เวปdmc ครับ

• คุณไม่สามารถตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • กรุณาลงชื่อเข้าใช้เพื่อตอบกระทู้
มี 4 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

#1 Soldier Class One

Soldier Class One
  • 130 โพสต์

โพสต์เมื่อ 01 September 2008 - 03:12 PM

ขอบคุณ ทีมงาน เวปdmc ครับ
เมื่อก่อน ที่เคยโพสต์ ไว้ว่าโหลดไฟล์ ธรรมะ ได้ช้า

ตอนนี้ ผมโหลดได้ไว้ขึ้น มากเลยครับ
ได้สูงถึง 60k ต่อ วินาที

อยากเชิญชวนทุกคนให้มาโหลด ธรรมะกันเยอะๆ ครับ
อนุโมทนาบุญครับ สา...............ธุ

ไฟล์แนบ

• แนบไฟล์  2.jpg   40.74K   8 ดาวน์โหลด

เป้าหมายชีวิต คือ ที่สุดแห่งธรรม

#2 ฟ้ายังฟ้าอยู่

ฟ้ายังฟ้าอยู่
  • 2511 โพสต์

โพสต์เมื่อ 01 September 2008 - 03:36 PM

ขอบคุณที่แจ้งมานะคะ เพราะทีมงานพยายามตามแก้ปัญหากันให้ทันใจทุกท่านเลยค่ะ
ขออภัยอีกทีนะคะ ถ้ามันช้าอีก รบกวนแจ้งด้วยนะคะ

ปล.ตอนนี้มีข่าวดีนะคะ server live streaming สัญญาณ DMC ผ่าน อินเตอร์เน็ต ได้ติดตั้งไปแล้ว ในเซอร์เวอร์ที่ USA จะทำให้คอ DMC ทุกท่าน ที่อยู่ต่างประเทศ รับชมได้แบบไม่ติดขัดกันแล้วค่ะ ดีใจจัง ชะเอิงเงย tongue.gif
(ขอเวลาอัพเดทแป้บนะคะ เดี๋ยวจะเปิดแจ้งในกระทู้ใหญ่อีกทีค่ะ)
"เกิดมาว่าจะมาหาแก้ว พบแล้วไม่กำจะเกิดมาทำไม
อ้ายที่อยากมันก็หลอก อ้ายที่หยอกมันก็ลวง ทำให้จิตเป็นห่วงเป็นใย.."
พระมงคลเทพมุนี (สด จันทสโร)

#3 รักวัด

รักวัด
  • 58 โพสต์

โพสต์เมื่อ 01 September 2008 - 04:14 PM

ขอบคุณคุณฟ้าร้างนะคะที่พยายามช่วยแก้ปัญหา server ตอนนี้เสียงชัดดี ฟังหลวงพ่อชัดแจ๋วมีความสุขจิงๆ อนุโมทนาบุญค่ะ

#4 WISH

WISH
  • Moderators
  • 3579 โพสต์

โพสต์เมื่อ 01 September 2008 - 09:23 PM

โหลดได้ไวขึ้นจริงๆ...ขอบคุณครับ
ทำไมต้อง หาคำตอบ ณ แดนไกล ลืมหรือไร ว่าอยู่ใกล้ DMC

#5 ณ ๐๗๒

ณ ๐๗๒
  • 1340 โพสต์

โพสต์เมื่อ 02 September 2008 - 12:06 AM

ขออนุโมทนาบุญ ในความพากเพียร วิริยะ อุตสาห์ กับทีมงานทุกๆ ท่านด้วยค่ะ
ตอนนี้ดูหลวงพ่อได้ดีขึ้น ไม่ขาดตอน

ความพร้อมเกิดขึ้น เมื่อเริ่มต้นลงมือทำ (โอวาทหลวงพ่อ 27/4/51)

ไม่มีสิ่งใดที่จะรัดตรึงใจบุรุษให้หลงใหลได้มากเท่ากับสตรี  ไม่มีสิ่งใดที่จะรัดตรึงใจสตรีให้หลงใหลได้มากเท่ากับบุรุษ
แท้จริงแล้วความรักก็เปรียบดั่งเครื่องพันธนาการ  ที่มัดตรึงเหนียวแน่น ให้ลุ่มหลงอยู่ ย่อมจะต้องเวียนว่ายตายเกิดและจมอยู่ในกองทุกข์ร่ำไป