ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ
- - - - -

ขอความช่วยเหลือด้วยค่ะ

• คุณไม่สามารถตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • กรุณาลงชื่อเข้าใช้เพื่อตอบกระทู้
มี 4 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

#1 picky

picky
  • 3 โพสต์

โพสต์เมื่อ 04 September 2008 - 04:51 PM

งานตักบาตร มีรูปหลาย ๆ จังหวัดแต่ไม่มีที่อุดรธานี สกลนคร หนองบัวลำภูที่ใกล้อุดรก็มี แต่ทำไมอุดรไม่มี
หรือถ้าใครมี รบกวนช่วย Post มาให้ด้วยนะคะ อนุโทนาบุญล่วงหน้า

#2 I3_A_IN_IK

I3_A_IN_IK
  • 38 โพสต์

โพสต์เมื่อ 04 September 2008 - 11:46 PM

มีเยาะครับแต่ว่าเอามาให้แค่5รูปครับ happy.gif
------------------------------------------

ขออนุโมทนา
กับทุกรอยยิ้ม
เพื่อการสร้างบารมี

-------------------------------------------

#3 ปัจเจกชน บนทางสายกลาง

ปัจเจกชน บนทางสายกลาง
  • 4109 โพสต์

โพสต์เมื่อ 05 September 2008 - 08:34 AM

อนุโมทนาบุญด้วยนะครับ สาธุ

#4 Ozeria

Ozeria
  • 879 โพสต์

โพสต์เมื่อ 05 September 2008 - 11:58 AM

สาธุค่ะ

สาธุ อนุโมทนาบุญค่ะ

ลูกพระธัมฯ หลานหลวงปู่ หลานคุณยาย

#5 บุญหลาย

บุญหลาย
  • 159 โพสต์

โพสต์เมื่อ 05 September 2008 - 08:31 PM

เป็นภาพที่ดีมากเลยครับเห็นกี่ทีก็ประทับใจ

เลือกทำเลได้ดีมากๆเลยครับ

เป็นทางตรง มองเห็นสาธุชนไกลสุดตาเลยครับ

ยังไงก็อนุโมทนาด้วยนะครับ

สาธุ................
"พรุ่งนี้โลกก็เปลี่ยนแปลงแล้ว"