ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ
- - - - -

ต้องการสั่งซื้อ cd dvd สื่อธรรมะของวัด

• คุณไม่สามารถตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • กรุณาลงชื่อเข้าใช้เพื่อตอบกระทู้
มี 2 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

#1 korn6230

korn6230
  • 73 โพสต์

โพสต์เมื่อ 22 September 2008 - 03:35 PM

ต้องการให้ทางวัดจัดให้มีการสั่งซื้อสื่อธรรมะทางไปรษณีย์ได้ โดยโอนเงินเข้าวัด แล้วให้วัดส่งทางไปรษณีย์
อยากให้มีการแจ้งข่างว่ามีสื่อธรรมะอะไรใหม่บ้าง เช่น หนังสือ วีซีดี ดีวีดี และอื่นทาง เว็บไซต์ ดีเอ็มซี

#2 *innerspot*

*innerspot*
  • Guests

โพสต์เมื่อ 22 September 2008 - 05:21 PM

ตอนนี้ทางวัดยังไม่มีครับ แต่ถ้าจะฝากซื้อสื่อก้อ ผมสามารถเป็นธุระให้ได้ เพราะทำบ่อยอยู่เหมือนกัน มีคนที่เป็นสมาชิกเวปไซต์ ที่อยู่ต่างประเทศก็โอนเงินมาให้และผมก็จัดให้ (ไม่คิดค่าบริการครับ ทำเพราะเอาบุญอย่างเดียว)
ถ้าอยากให้ช่วยก็ PM มาก็ได้ครับหรือ ส่งอีเมลมาที่ [email protected] ก็ได้ครับ

#3 เด็กน้อยมาวัด

เด็กน้อยมาวัด
  • 204 โพสต์

โพสต์เมื่อ 23 September 2008 - 08:33 AM

ซื้อ cd ที่ c11 แผ่นละ 10 บาท
หยุดเป็นตัวสำเร็จ