ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ
- - - - -

รับบุญวันหล่อหลวงปู่ภาคภาษาอังกฤษ

• คุณไม่สามารถตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • กรุณาลงชื่อเข้าใช้เพื่อตอบกระทู้
มี 2 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

#1 Lucky Girl

Lucky Girl
  • 653 โพสต์

โพสต์เมื่อ 03 October 2008 - 04:34 PM

เชิญชวนพี่น้องวงบุญพิเศษที่สามารถใช้ภาษาอังกฤษได้ดี ร่วมรับบุญดูแลผู้ร่วมบุญชาวต่างประเทศ ที่จะมาร่วมบุญวันหล่อหลวงปู่ค่ะ ต้องการจำนวนมากค่ะ

ประชุมงานครั้งแรกวันอาทิตย์ต้นเดือน 5 Oct นี้ เสา C18 1530

ติดต่อพี่ต้อย หรือพี่เจี๊ยบที่เสา C 18 ค่ะ

มากันเยอะๆ น่ะค่ะ ลูกหลานหลวงปู่มาช่วยกันทำให้ฝรั่ง งง ให้ความน่ารักของมนุษย์หัวใจทองคำ

#2 the miracle girl ^__^

the miracle girl ^__^
  • 226 โพสต์

โพสต์เมื่อ 03 October 2008 - 10:52 PM

มีเบอร์โทรศัพท์เพื่อสอบถามรายละเอียดไหมคะ

หรือขอทราบรายละเอียดเพิ่มเติมทาง email ได้ไหมคะ

[email protected]

ขอบคุณค่ะ

#3 Lucky Girl

Lucky Girl
  • 653 โพสต์

โพสต์เมื่อ 06 October 2008 - 04:27 PM

ส่งเมล์หาคุณ Miracle Girl ตามที่อยู่ที่ให้มาแล้วค่ะ

รายงานความคืบหน้า ขณะนี้ระดมพลตั้งรับ (ต้อนรับน่ะค่ะ) สำหรับผู้มีบุญชาวต่างประเทศ ได้ทีมงานเฉพาะกิจสำหรับหน่วยหน้าด่าน (Walk in) เป็นที่เรียบร้อยเมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมา

หลังจากนี้ก็จะระดมผู้มีบุญเตรียมรับ (ต้อนรับเช่นเคย) สำหรับวันบุญใหญ่ต้นปีหน้า หลังจบงานหล่อหลวงปู่แล้ว จะกลับมาแจ้งข่าวค่ะ