ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ
- - - - -

ขอบคุณที่ลบผลการปฏิบัติธรรมให้ค่ะ

• คุณไม่สามารถตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • กรุณาลงชื่อเข้าใช้เพื่อตอบกระทู้
มี 1 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

#1 หมอซ่า

หมอซ่า
  • 35 โพสต์

โพสต์เมื่อ 06 February 2009 - 08:34 AM

ขอบคุณที่ลบผลการปฏิบัติธรรมให้ค่ะ
ต้องขอขอบคุณจริงๆ ที่ช่วยลบผลการปฏิบัติธรรมให้
เพราะผลการปฏิบัติธรรมที่ขึ้นในweb นี้พอดีว่า น้องชายเค้าแกล้งพี่อ่ะค่ะ
แล้วบังเอิญว่าเป็นคนชอบให้comจำรหัส password ต่างๆไว้ น้องจึงเข้ามาได้ง่าย

ตอนแรกก็ว่าจะเข้ามาลบเองแต่พอดียังไม่ค่อยมีเวลาเสียที
ต้องขอขอบคุณมากค่ะ

#2 อาม่า

อาม่า
  • 218 โพสต์

โพสต์เมื่อ 06 February 2009 - 04:38 PM

จริงๆนับว่า ดีนะคะ ทำให้ นึกได้ว่า มีโปรแกรม บันทึกผลการปฎิบัติธรรมด้วย ... ต้องขอขอบคุณ น้องคุณ หมอซ่า ด้วยคะ