ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ
- - - - -

Profile Supportter ช่วยเราทีค่ะ

• คุณไม่สามารถตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • กรุณาลงชื่อเข้าใช้เพื่อตอบกระทู้
มี 1 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

#1 BiBi

BiBi
  • 240 โพสต์

โพสต์เมื่อ 05 April 2009 - 05:52 PM

สแกนโปรไฟล์ใบสีชมพูให้บุ๋มทีนะค่ะ กราบอนุโมทนาบุญด้วยค่ะ
ทำพระนิพพานให้แจ้ง แสวงบุญ สร้างบารมี

#2 แก้วใสเย็น

แก้วใสเย็น
  • 234 โพสต์

โพสต์เมื่อ 05 April 2009 - 07:15 PM

ขอให้ได้รับความช่วยเหลือเร็ว ๆนะคะ รอหน่อยนะคะ เดี๋ยวคงจะมีคนเขามาช่วยเองน่ะค่ะ ทำใจใสใสไว้ก่อนนะคะ

เกิดมาทำพระนิพพานให้แจ้ง แสวงบุญ สร้างบารมี