ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ
- - - - -

ต้องการรับบุญในการทำสื่อของDMC ค่ะ

• คุณไม่สามารถตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • กรุณาลงชื่อเข้าใช้เพื่อตอบกระทู้
มี 5 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

#1 Kimp

Kimp
  • 2 โพสต์

โพสต์เมื่อ 11 April 2009 - 10:30 PM

เนื่องจากน้องสาวดูรายการของ DMC แล้วมีความสนใจเป็นอย่างมากอยากที่จะช่วยงานในเรื่องของ 2D Animation ค่ะ เพราะน้องเรียนจบมาทางด้านนี้ แต่ไม่ทราบว่าจะสามารถที่ติดต่อได้ที่ใด

ท่านใดทราบรบกวนขอชื่อบุคคลที่สามารถติดต่อได้รวมถึงเบอร์โทรศัพท์ด้วยค่ะ

#2 ideal

ideal
  • 605 โพสต์
  • Interests:-

โพสต์เมื่อ 12 April 2009 - 07:44 PM

http://www.dmc.tv/fo...showtopic=19284

DMC The only one

ประกอบเหตุ สังเกตผล ทนเอาเถิด ประเสริฐนัก
ไม่หยุดไม่ถึงพระ ตัวหยุดนี้แหละเป็นตัวสำเร็จ
ผลไม้ดกนกชุม น้ำเย็นปลาชอบอาศัย

คติธรรม พระมงคลเทพมุนี (สด จนฺทสโร)

#3 Kimp

Kimp
  • 2 โพสต์

โพสต์เมื่อ 13 April 2009 - 12:01 AM

ขอบคุณคุณ ideal มากๆเลยนะคะ

อนุโมธนาบุญด้วยค่ะ

#4 Boontomak

Boontomak
  • 431 โพสต์

โพสต์เมื่อ 15 April 2009 - 08:31 PM

สาธุ

ทำมากได้มาก ทำน้อยได้น้อย ยายทำ ยายก็ได้ คุณก็ไม่ได้ คุณทำคุณก็ได้ เพราะฉะนั้นก็ทำมากๆ ไว้ก่อน เราทำทุกๆ วัน "ขอให้ข้าพเจ้าได้เข้าวัดตลอดชีวิต"

#5 Tree

Tree
  • 2076 โพสต์

โพสต์เมื่อ 15 April 2009 - 08:53 PM

ขอร่วมอนุโมทนาบุญด้วยครับ
สาธุ สาธุ สาธุ

#6 ลูกพระธัมฯ Merry Ma

ลูกพระธัมฯ Merry Ma

The STRONGEST is the GENTLEST!!!

• 891 โพสต์

โพสต์เมื่อ 16 April 2009 - 12:43 AM

พี่แมรี่ขออนุโมทนาบุญกับน้อง Kimp ด้วยนะคะ
The Strongest is The Gentlest!

ผู้ที่มีจิตใจเข้มแข็งที่สุด ย่อมเป็นผู้ที่สุภาพนุ่มนวลที่สุด