ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ
- - - - -

ถามไรหน่อยครับ

• คุณไม่สามารถตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • กรุณาลงชื่อเข้าใช้เพื่อตอบกระทู้
มี 4 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

#1 ~{ TID }~

~{ TID }~
  • 34 โพสต์

โพสต์เมื่อ 15 December 2009 - 02:15 PM

อยากทราบว่าลิงค์เข้าไปบันทึกผลการปฏิบัติธรรมเข้าตรงไหนครับ

ผมเคยเข้าอยู่หลายครั้ง แต่ก็ไม่รู้ว่าเข้าไปได้ไง

วันนี้ลองหาลิงค์ดูแต่ยังไม่เจอเลยครับ

เมนูเว็บไม่ชัดเจอเท่าไร

ผมลองเข้าไปที่ ผังเว็บก้ไม่เจออะครับ

จริงน่าจะมีที่ผังเว็บ ยิ่งเป็นเว็บที่มีข้อมูลเยาะแบบนี้

ช่วยหาให้หน่อยนะครับ

อนุโมทนาบุญด้วยนะครับ

สาธุ...
ทาน ศีล ภาวนา
วินัย เคารพ อดทน

#2 Tree

Tree
  • 2076 โพสต์

โพสต์เมื่อ 15 December 2009 - 03:09 PM

บริการสมาชิก >>> บันทึกผลการปฏิบัติธรรม ครับ

#3 ตะกร้าอีกใบ

ตะกร้าอีกใบ
  • 1297 โพสต์

โพสต์เมื่อ 15 December 2009 - 10:37 PM

ครับ สามารถเข้าได้ตามลิงค์นี้เลยครับ

ข้างล่างครับ
อย่าขาดการปฏิบัติธรรมแม้แต่เพียงวันเดียว
เพราะขาดแม้เพียงวันเดียว ใจเราจะหยาบ ทำให้ผังวิตกกังวลได้ช่อง

7 ส.ค. 48

#4 *sky noi*

*sky noi*
  • Guests

โพสต์เมื่อ 16 December 2009 - 02:08 PM

อ้อ ได้ แล้วนี่ เห็นเข้าไปบันทึกแล้ว สาธุๆ

ไฟล์แนบ

#5 ~{ TID }~

~{ TID }~
  • 34 โพสต์

โพสต์เมื่อ 16 December 2009 - 10:54 PM

สาธุนะครับ

ทุกๆท่านเลย
ทาน ศีล ภาวนา
วินัย เคารพ อดทน