ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ
- - - - -

อยากให้DMC สดทำ embed code จัง

• คุณไม่สามารถตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • กรุณาลงชื่อเข้าใช้เพื่อตอบกระทู้
มี 2 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

#1 คนค้นบุญ

คนค้นบุญ
  • 49 โพสต์

โพสต์เมื่อ 26 December 2009 - 09:55 PM

รายการ dmc สด มีสาระ ดี จังเลย ค่ะแล้ว น่าจะทำ เป้น embed code เผื่อ ว่าจะมีเวป พี่น้อง ลูกพระธัมฯ เอาไปแปะ ในเวป เพราะเห็นบางเวปทำเป้น radio ได้ ถ้า dmcเรา ทำได้ก็ ออนไลน์ 24 ชั่วโมง หลายๆๆ เวปคงจะดีมากเลย นะคะ พระพุทธศาสนาของเราจะได้ อยู่คู่โลกนานๆ แล้วจะได้ เป็นศาสนาประจำชาติซะที อิอิ biggrin.gif
"เราเกิดมาสร้างบารมี เราก็ต้องสร้างบารมี"
Love kunkhrumaiyai mak mak ka

#2 *sky noi*

*sky noi*
  • Guests

โพสต์เมื่อ 27 December 2009 - 10:50 AM

ได้ยิน แว่วๆ มาว่า จะมี DMC TUBE แล้วนะ อดใจรอ..

#3 *innerspot*

*innerspot*
  • Guests

โพสต์เมื่อ 28 December 2009 - 12:32 AM

กะลังทำอยู่นะครับ จายเย็นๆ