ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ
* * * * * 1 คะแนน

สมัครบวชแล้วไม่ได้รหัสค่ะ

• คุณไม่สามารถตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • กรุณาลงชื่อเข้าใช้เพื่อตอบกระทู้
มี 3 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

#1 ฺิlittle butterfly

ฺิlittle butterfly
  • 7 โพสต์

โพสต์เมื่อ 14 January 2010 - 12:51 PM

คือว่า หนูรับหน้าที่กรอกใบสมัครบวชของคุณแม่น่ะคะ่

แล้วกรอกใบสมัครไปทั้งหมดสามคนแล้ว

ซึ่งระบบก็ลงไปแล้ว

แต่ว่าหนูไม่ได้รหัสใบสมัคร

ลงในแบบฟอร์มที่ไม่ต้องล็อคอินก่อนน่ะค่ะ

หนูควรทำยังไงบ้างคะ ถึงจะได้รหัส

อนุโมทนาบุญค่ะ laugh.gif

#2 ~เด็กวุ่นวาย~

~เด็กวุ่นวาย~
  • 156 โพสต์

โพสต์เมื่อ 14 January 2010 - 05:28 PM

อาจจะสอบถามจากทางผู้ประสานงานภาคที่กรอกในใบสมัครค่ะ

หรือไม่งั้นก้โทรมาที่Call center 02-8311234 แจ้งความจำนงคืว่าต้องการรหัสของใคร

โดยแจ้งชื่อและรหัสประจำตัวประชาชนค่ะ

แล้วทางเจ้าหน้าที่จะทำการตรวจหาให้ค่ะ

ช่วงนี้ระบบอาจเกิดการล่าช้าเพราะมีคนเข้ามาคีย์ข้อมูลเยอะพอสมควรค่ะ
ความรักก็เหมือนการจับไฟนั่นแหละ ทางที่จะไม่ให้มือพองเพราะไฟเผามีอยู่ทางเดียว คืออย่าจับไฟอย่าเล่นกับไฟ
ทางที่จะปลอดภัยจากรักก็ฉันนั้น มีอยู่ทางเดียวคืออย่ารัก

#3 ฺิlittle butterfly

ฺิlittle butterfly
  • 7 โพสต์

โพสต์เมื่อ 14 January 2010 - 08:14 PM

ขอบคุณมากค่า

biggrin.gif อนุโมทนาบุญค่ะ

#4 คนข้างวัด

คนข้างวัด
  • 33 โพสต์

โพสต์เมื่อ 14 January 2010 - 08:27 PM

เวบบอร์ดนี้ปรึกษาได้ทุกเรื่องเลยนะครับ ดีครับ อนุโมทนาบุญกับทีมงานด้วย
ทุกๆอย่างจะลงตัว ถ้าเอาใจใว้ในตัว แล้วลงมือทำ :: www.whitemedia.org